ไม้กั้นรถยนต์ Hikvision รุ่น DS-TMG521/B
DS-TMG521/B แขนกั้นแบบพับได้ 4 เมตร (2+2 m) มอเตอร์ DC Brushless ปรับความเร็วขึ้น–ลงอิสระ แข็งแรง ทนทาน 5 ล้านรอบ เหมาะกับพื้นที่แคบ
ดาวน์โหลดสเปกสินค้า
DS-TMG521/B เป็นไม้กั้นรถยนต์แบบ แขนพับ (Folding Pole) สำหรับพื้นที่ที่มีข้อจำกัดความสูง รุ่นนี้สามารถปรับทิศทางแขนได้ทั้งซ้าย–ขวา พร้อมฟังก์ชัน DC Frequency Conversion ที่ช่วยให้การเปิด–ปิดสามารถกำหนดความเร็วได้อิสระ (ขึ้นเร็ว – ลงช้า)
ตัวเครื่องผลิตจากเหล็กรีดเย็น SGCC หนา 2.0 มม. เคลือบกัน UV กันฝุ่น–กันน้ำมาตรฐาน IP54 ใช้งานได้ในทุกสภาพอากาศ มีลูกศรไฟบอกสถานะ และรองรับการเชื่อมต่อกับอุปกรณ์เสริมหลากหลาย เช่น Loop Detector, IR Sensor, Radar และระบบไฟจราจร
| ชนิดแขน | แขนพับ (Folding Pole) 2+2 m (รวม 4 m) |
|---|---|
| มอเตอร์ | DC Brushless Motor |
| ความเร็วเปิด–ปิด | ขึ้น 1.5 s / ลง 3.5 s |
| รอบการใช้งาน | 5,000,000 ครั้ง |
| แรงดันไฟฟ้า | 220 VAC |
| Duty Cycle | 100% |
| กำลังไฟสูงสุด | 300 W |
| วัสดุตัวเครื่อง | เหล็กรีดเย็น SGCC หนา 2.0 mm / ประตู 1.5 mm |
| ขนาดตัวเครื่อง | 1248 × 486 × 480 mm |
| น้ำหนัก | 59.3 ± 5 kg |
| ระดับการป้องกัน | IP54 |
| การป้องกัน | IP54 |
| อุณหภูมิการทำงาน | -30 °C ถึง 70 °C |
| อินเทอร์เฟซ | RS-485, IR, Loop Detector, Radar, Traffic Light |
| กระแสสูงสุด | 1.5 A |
| Remote Controller Frequency | 433 MHz |
| มาตรฐานรับรอง | CE-RED, CE-EMC, CE-LVD, RoHS |





