ไม้กั้นรถยนต์ Hikvision รุ่น DS-TMG523/B
DS-TMG523/B แขนกั้นแบบรั้วยาว 4 เมตร มอเตอร์ DC Brushless ปรับความเร็วขึ้น–ลงอิสระ
ดาวน์โหลดสเปกสินค้า
DS-TMG523/B เป็นไม้กั้นรถยนต์ที่ใช้ แขนกั้นแบบรั้ว (Fence Pole) ความยาว 4 เมตร ออกแบบมาสำหรับงานที่ต้องการความปลอดภัยสูง
ตัวเครื่องทำจากเหล็ก SGCC หนา 2.0 มม. เคลือบ Powder Coating กัน UV กันสนิม มาตรฐานป้องกันฝุ่น–น้ำ IP54 ขับเคลื่อนด้วย DC Brushless Motor รองรับการทำงานต่อเนื่อง (Duty Cycle 100%) มากกว่า 5 ล้านรอบ พร้อมระบบ DC Frequency Conversion ให้การขึ้น–ลงรวดเร็วและนุ่มนวล ปรับแยกได้ (ขึ้นเร็ว – ลงช้า) เพื่อเพิ่มความปลอดภัย
ยังรองรับ หลายโหมดควบคุม ทั้งรีเลย์ รีโมท RS-485 หรือระบบซอฟต์แวร์ รวมถึงอุปกรณ์เสริม เช่น Loop Detector, IR Sensor, Radar และสัญญาณไฟจราจร
| ชนิดแขน | Fence Boom Pole (รั้ว) 4 m |
|---|---|
| มอเตอร์ | DC Brushless Motor + Frequency Conversion |
| ความเร็วเปิด–ปิด | ขึ้น 4 s / ลง 5 s (Fence Pole 4 m) |
| ทิศทางแขน | ซ้าย/ขวา (ปรับได้) |
| แรงดันไฟฟ้า | 220 VAC ± 15% |
| Duty Cycle | 100% |
| กำลังไฟสูงสุด | 300 W |
| วัสดุตัวเครื่อง | SGCC หนา 2 mm เคลือบ Powder Coating |
| ขนาดตัวเครื่อง | 1248 × 486 × 480 mm |
| น้ำหนัก | 59.3 ± 5 kg |
| ระดับการป้องกัน | IP54 |
| การป้องกัน | IP54, Anti-condensation |
| อุณหภูมิการทำงาน | -30 °C ถึง 70 °C |
| อินเทอร์เฟซควบคุม | • RS-485 |
| กระแสสูงสุด | 1.5 A |
| มาตรฐานรับรอง | CE-RED, CE-EMC, CE-LVD, RoHS |





