ไม้กั้นรถยนต์ Hikvision รุ่น DS-TMG523
DS-TMG523 แขนกั้นแบบรั้ว (Fence Boom Pole) ยาว 4 เมตร เปิด–ปิดด้วยระบบ DC Frequency Conversion แข็งแรง ทนทาน ปลอดภัย ใช้งานต่อเนื่อง 100% Duty Cycle
ดาวน์โหลดสเปกสินค้า
DS-TMG523 เป็นไม้กั้นรถยนต์ที่ใช้ แขนกั้นแบบรั้ว (Fence Type Boom Pole) ความยาว 4 เมตร
ตัวเครื่องผลิตจากเหล็กรีดเย็น SGCC หนา 2 มม. เคลือบ Powder Coating ป้องกัน UV กันสนิม กันไฟฟ้าสถิต กันน้ำและฝุ่นตามมาตรฐาน IP54 ขับเคลื่อนด้วย DC Brushless Motor + Frequency Conversion ทำให้การขึ้น–ลงสามารถปรับความเร็วแยกอิสระได้ (ขึ้นเร็ว – ลงช้าเพื่อความปลอดภัย)
นอกจากนี้ยังมีระบบ Anti-condensation ป้องกันน้ำแข็งเกาะในอุณหภูมิต่ำ และรองรับการเชื่อมต่อหลายรูปแบบ เช่น รีเลย์, รีโมทคอนโทรล, ซอฟต์แวร์, Loop Detector, IR Sensor และระบบไฟจราจร
| ชนิดแขน | Fence Boom Pole (รั้ว) 4 m |
|---|---|
| มอเตอร์ | DC Brushless Motor + Frequency Conversion |
| ความเร็วเปิด–ปิด | ขึ้น 3 s / ลง 6 s |
| ทิศทางแขน | ซ้าย/ขวา (ปรับได้) |
| แรงดันไฟฟ้า | 220 VAC ± 15% |
| Duty Cycle | 100% |
| กำลังไฟสูงสุด | 300 W |
| วัสดุตัวเครื่อง | SGCC หนา 2 mm เคลือบ Powder Coating |
| ขนาดตัวเครื่อง | 1248 × 486 × 480 mm |
| น้ำหนัก | 59.3 ± 5 kg |
| ระดับการป้องกัน | IP54 |
| การป้องกัน | • IP54 (กันน้ำ กันฝุ่น) |
| อุณหภูมิการทำงาน | -30 °C ถึง 70 °C |
| การเชื่อมต่อ | Relay, Remote Controller, RS-485, IR Sensor, Vehicle Detector, Radar, Traffic Signal Light |
| กระแสสูงสุด | 1.5 A |
| มาตรฐานรับรอง | CE-RED, CE-EMC, CE-LVD, RoHS |





